
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

WIZARA YA UJENZI, UCHUKUZINAMAWASILIANO 
 

OFISI YA MENEJA WAKALA WA BARABARA MKOA WA SIMIYU 
 

TANGAZO LA MNADA WA HADHARA 
 

TAREHE: 20–12–2021 

 

Wakala wa Barabara Tanzania (TANROADS) Mkoa wa Simiyu, unapenda 

kuwatangazia Umma/Wananchi wote kwamba, utaondosha vifaa chakavu ya kiwemo 

magari kwa njia ya mnadawahadharakamailivyoosheshwahapochinikwenyejedwali la 

kundi A na B, vifaa tajwa vipo katika ofisi ya wakala ya barabara (TANROADS) Mkoa 

wa Simiyu .Mnada utafanyika katika eneo la Ofisi ya Meneja wa Mkoa TANROADS 

iliyopo Nyakabindi – Bariadi Simiyu. 

a) Kundi la Kwanza. 

i. Vifaa vya komputa (Desktop,UPS,Laptop,Keyboard) 

ii. Samani za aina mbalimbali(Viti,Meza,Makochi na kadhalika) 

iii. Mashine na vifaa vinginevyo (Scanner, Photocopy Machine, 

Printer, Viyoyozi, DeepFreezer, Fridge ,Majiko, Water Dispenser, 

Matairi ya Gari na Red Carpets) 

iv. Vitanda na Magodoro 

 

b) Kundi la Pili (Gari) 

 

Na Ainaya gari 

1 TOYOTA HILUX VIGO D4D  

2 MITSUBISHI PAJERO V76W 

 

 

 

 

 

 

 

 



VIGEZO NA MASHARTI YA MNADA 

 

1. Chombo /kifaa kitauzwa kama kilivyo,mahali kilipo. 

2. Mnunuzi atalazimika kulipia papo hapo amana (deposit) isiyopungua asilimia 

ishirini na tano(25%) ya thamani ya chombo alichonunua na atatakiwa 

kukamilisha malipo yote katika muda wa siku Kumi na Nne(14) kuanzia tarehe 

ya mnada. Mnunuzi akishindwa kutimiza sharti hili atakosa haki zote za ununuzi 

wa chombo husika na amana iliyolipwa haitarudishwa.Hii ni kwa vyombo vya 

moto tu. 

Aidha kwa vifaa vya ofisi na vifaa vinginevyo mnunuz iatalazimika kulipa papo 

kwa hapo amana (deposit) ya asilimia mia moja(100%)ya thamani ya chombo 

alichonunua. 

3. Gharama za kubadilisha umiliki ni jukumu la mnunuzi, mnunuzi atatakiwa 

kukamilisha umiliki wa chombo alichonunua ndani ya Miezi Mitatu. 

4. Mnunuzi atatakiwa kuondoa/kuchukua chombo alichonunua katika muda wa siku 

saba(7) kuanzia siku ya kukamilisha malipo hii ni kwa vifaa vya moto tu. 

Aidha kwa vifaa vya ofisi na vifaa vinginevyo mnunuzi atatakiwa 

kuondoa/kuchukua chombo hicho siku hiyo ya mnada baada ya kukamilisha 

malipo yote. 

5. Ruhusa ya kuangalia chombo husika itatolewa kwa Siku Mbili (2) kabla ya 

tarehe y amnada kuanzia saa Nne Kamili Asubuhi hadiSaa Kumi KamiliJioni. 

6. Mnada utaanza Saa Nne Kamili (04:00) Asubuhi siku ya Jumatatu Tarehe10-

01–2022. 

7. Malipo yote yatafanyika kwa njia ya kielektroniki. 

8. Vigezo na masharti ya mnadaku zingatiwa. 

9. Wananchi wote mnakaribishwa kushiriki katika mnada huu. 

10. Tangazo la mnada linapatikana pia katika ofisi ya TANROADS Mkoa wa Simiyu. 

 
 

IMETOLEWA NA MENEJA WA MKOA  

WAKALA WA BARABARA (TANROADS-SIMIYU) 

S.L.P 389. 

BARIADI-SIMIYU 

SIMU NA. 028 2986332 

NUKUSHI NA. 028 2986334 

BARUA PEPE rm-simiyu@tanroads.go.tz 


