



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA UJENZI NA UCHUKUZI

TANROADS



**KUMBUKUMBU YA MWAKA MMOJA YA KIFO CHA
MHE. DKT. JOHN POMBE JOSEPH MAGUFULI RAIS WA AWAMU
YA TANO WA JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**

1959 - 2021



**Daraja la Magufuli-
(Kilombero)**

Mtendaji Mkuu, Menejimenti na Wafanyakazi wa TANROADS tunaungana na **Mhe. Samia Suluhu Hassan**, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania katika kumbukumbu ya mwaka mmoja ya kifo cha **Mhe. Dkt. John Pombe Joseph Magufuli**, aliyekuwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kilichotokea tarehe 17 Machi, 2021.

TANROADS tutaendelea kumuenzi daima, kwa kuendelea kufanya kazi kwa bidii, Maarifa, Kasi na Weledi hususan katika utekelezaji wa miradi ya Ujenzi na Uimarishaji wa Miundombinu ya Barabara, Madaraja na Viwanja vya ndege kwa Maendeleo ya Taifa letu.

BWANA ALITOA, BWANA AMETWAA JINA LAKE LIHIMIDIWE. AMINA.

TANROADS Makao Makuu
Ghorofa ya 3, 10 Barabara ya Shaaban Robert / Garden Avenue
S.L.P 11364 Dar Es Salaam Barua pepe: Tanroadshq@tanroads.go.tz