JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA UJENZI

WAKALA YA BARABARA TANZANIA

Good roads for national development

TAARIFA YA MPANGO KAZI WA TATHMINI YA ATHARI YA MAZINGIRA KWA JAMII KWA
MRADI WA UKARABATI WA BARABARA YA LUTUKIRA - SONGEA (100 km) NA
BARABARA YA MCHEPUKO WA SONGEA (16 km) NA MTWARA — MINGOYO - MASASI
(km 200) MKOANI RUVUMA, LINDI NA MTWARA

Wakala ya Barabara Tanzania (TANROADS) kwa niaba ya Wizara ya Ujenzi inakusudia
kuanza utekelezaji wa mradi wa ukarabati wa barabara ya Lutukira — Songea (km 100) na
Barabara ya mchepuko wa Songea (km 16) na Mtwara — Mingoyo — Masasi (km 200) kwa
kiwango cha lami, Mkoani Ruvuma, Lindi na Mtwara kwa kutumia fedha za mkopo nafuu
kutoka Benki ya Dunia.

Mpango Kazi wa tathmini ya athari ya mazingira kwa jamii umeandaliwa kwa kuzingatia
matakwa ya Sheria ya Mazingira Na. 20 ya Mwaka 2004 na muundokazi wa Mazingira na
Jamii wa Benki ya Dunia,

Kwa Tangazo hili, Wakala ya Barabara inaweka wazi mpango kazi huo kwa Umma na
inawaalika wadau na jamii kwa ujumla kuupitia kwa ajili ya kufuatilia utekelezaji wa mradi huo.

Aidha, Umma unaweza kusoma mpango kazi huo kwenye Tovuti ya TANROADS:
www.tanroads.go.tz na kwenye Ofisi zifuatazo:
1. Wakala ya Barabara (TANROADS), 2. Ofisi ya Wakala ya Barabara
S.L.P 11364, Mkoa wa Ruvuma
10 Shaaban Robert Road/Garden Avenue Junction, S.L.P 31,
Dar es Salaam. Ruvuma.
Email:tanroadshg@tanroads.go.tz Email: rm - ruvuma@tanroads.go.tz

Ghorofa ya 3, 10 Makutano ya Mtaa wa Shaaban Robert Road na Garden Avenue, S.L.P 11364, Dar es Salaam,
Simu: +255222926001-6, Nukushi: +2552229211/2/3/4,
Barua pepe: tanroadshg@tanroads.go.tz, Tovuti: www.tanroads.go.tz
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