JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA UJENZI

Good roads for national development

WAKALA YA BARABARA TANZANIA — MKOA WA DSM

TAARIFA KWA UMMA

Ofisi ya Meneja wa Wakala ya Barabara (TANROADS) Mkoa wa
Dar Es Salaam inapenda kuutaarifu Umma kuwa barabara iliyopo
eneo la Jangwani ambayo inaunganisha barabara ya Morogoro na
barabara ya Kigogo (Pembezoni mwa Karatana ya Mabasi ya
Mwendokasi) itafungwa kwa upande wa barabara ya Morogoro,
kuanzia tarehe 30 Juni, 2025 ili kuruhusu kazi ya ujenzi wa barabara
ya mchepuko (Diversion Road) kwa ajili ujenzi wa daraja la Jangwani
kuendelea kwa usalama.

Watumiaji wote wa barabara hiyo mnaombwa kutumia barabara ya
Kigogo ili kufika kwenye Karakana ya Mabasi ya Mwendokasi.

Tafadhali fuateni maelekezo ya Alama za Usalama Barabarani pamoja
na maelekezo ya vibendera kwa usalama wa watumiaji wote wa

barabara.

Aidha barabara (Morogoro Road) kutoka Magomeni kuelekea Fire
hadi katikati ya Jiji itaendeleabkutumi_kaf"kama kawaida.

Tunaomba ushirikaino wenu wakati wa utekelezaji wa mradi huu
muhimu.

“Tunajenga kwa Maendeleo ya Taifa”



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA UJENZI

Good roads for national development

WAKALA YA BARABARA TANZANIA — MKOA WA DSM

TAARIFA KWA UMMA

Ofisi ya Meneja wa Wakala ya Barabara (TANROADS) Mkoa wa
Dar Es Salaam inawataarifu watumiaji wote wa Barabara ya
Kawawa (Kigogo — Ilala Boma) katika daraja la Kigogo kuwa
eneo hilo linategemewa kufungwa kwa muda ili kupisha ujenzi
wa daraja jipya la Kigogo.

Barabara hiyo (Kigogo — llala Boma) katika Daraja la Kigogo
linatarajiwa kufungwa tarehe 15 Julai 2025 na kufunguliwa
baada ya ujenzi husika kukamilika.

Katika kipindi hicho cha ujenzi, vyombo vyote vya moto
pamoja na watembea kwa miguu wanashauriwa kutumia
barabara mbadala za mchepuko (Diversion Road) kuingia na
kutoka katikati ya jiji ili kupunguza msongamano kama
ifuatavyo;

1. Watumiaji wa barabara kutoka Ilala Boma kuelekea
Magomeni  watatumia barabara ya mchepuko
inayojengwa pembezoni mwa eneo la ujenzi.

2. Watumiaji wa barabara kutoka Magomeni kuelekea llala
Boma watatumia barabara ya Kigogo Sambusa.

“WAKALA YA BARABARA (TANROADS) MKOA WA DAR ES

SALAAM INAOMBA RADHI KWA USUMBUFU WOWGOTE

UTAKAOJITOKEZA WAKATI WA UJENZI”
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WAKALA YA BARABARA TANZANIA - MKOA WA DSM

TAARIFA KWA UMMA

Ofisi ya Meneja wa Wakala ya Barabara (TANROADS) Mkoa wa
Dar Es Salaam inawataarifu watumiaji wote wa Barabara ya
Kawawa katika daraja la Mkwajuni kuwa eneo hilo
linategemewa kufungwa kwa muda ili kupisha ujenzi wa daraja
jipya la Mkwajuni.

Barabara hiyo inatarajiwa kufungwa tarehe 15 Julai 2025 na
kufunguliwa baada ya ujenzi husika kukamilika.

Katika kipindi hicho cha ujenzi, vyombo vyote vya moto
pamoja na watembea kwa miguu wanashauriwa kutumia
barabara mbadala ya mchepuko (Diversion Road) inayojengwa
pembezoni mwa eneo hilo la ujenzi. Pia wanaweza kutumia
barabara ya Bagamoyo na Morogoro na barabara nyingine za
karibu kuingia na kutoka katikati ya jiji ili kupunguza
msongamanao.

“WAKALA YA BARABARA (TANROADS) MKOA WA DAR ES
SALAAM INAOMBA RADHI KWA USUMBUFU WOWOTE
UTAKAOMNTOKEZA WAKATI WA UJENZI”
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