
JAMHURI VA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA VA UJENZI, UCHUKUZI NA MAWASILIANO

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

YAH: UTEUZI WA MWENYEKITI WA BODI YA WAKURUGENZI YA
KILIMANJARO AIRPORTS DEVELOPMENT COMPANY (KADCO)

Nimepewa taarifa na Mhe. Waziri mwenye dhamana ya Sekta ya
Uchukuzi kwamba, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania,
Mheshimiwa Dkt. John Pombe Joseph Magufuli ametengua uteuzi wa
Mwenyekiti wa Bodi ya Kilimanjaro Airports Development Company
(KADCO),Balozi, Hassan O. Gumbo Kibelloh.

Kufuatia hatua hiyo Mhe. Rais amemteua Bw. Gregory George Teu
kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya KADCO kwa mujibu wa Sheria ya "The
Public Corporations Act" {Cap 257 R.E.2002} kifungu cha 9 (1) na (2). Uteuzi
huu unanza tarehe 16/10/2017.

Aidha, Waziri wa Ujenzi, Uchukuzi na -Mawasiliano Mhe. Prof.
Makame Mbarawa (Mb) ametengua uteuzi wa Mjumbe wa Bodi hiyo Bw.
Suleiman Suleiman kuanzia tarehe 16 Oktoba, 2017.
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